ตราเพชร' เลี้ยงขอบคุณคู่ค้าที่กัมพูชา
ย้อนกลับ18 ก.พ. 2563
ดร.พิชญานันท์ ล้อวรลักษณ์ (ที่ 11 จากซ้าย) ผู้ช่วยประธานเจ้าหน้าที่บริหาร สายการขายและการตลาด บมจ.ผลิตภัณฑ์ตราเพชร หรือ DRT ร่วมงาน Diamond Party in Battambong 2020 ที่ประเทศกัมพูชา เนื่องในโอกาสเลี้ยงขอบคุณร้านค้าตัวแทนจำหน่ายสินค้าวัสดุก่อสร้าง ภายใต้แบรนด์ Diamond ที่ช่วยกันผลักดันยอดขายสินค้าและสร้างความสัมพันธ์ที่ดีระหว่างกัน